



# Ofisi ya Taifa ya Takwimu

Simu: +255 (0)22-2122722/3  
Nukushi: +255 (0)22-2130852  
Barua pepe: dg@nbs.go.tz  
Tovuti: www.nbs.go.tz

18 Barabara ya Kivukoni,  
S.L.P. 796,  
11992 - Dar es Salaam  
TANZANIA.

## WITO WA KAZI

Ofisi ya Taifa ya Takwimu (NBS) inapenda kuwajulisha kuwa kupitia mradi wa PSSN IE (TASAF) ambao ulimalizika hivi karibuni kwa awamu ya kwanza, Awamu ya pili ya mradi huo unatarajia kuanza tarehe 20 Oktoba, 2017 kwa ajili ya Ufuatiliaji wa Kaya zilizohama.

Wadadisi waliochaguliwa katika awamu ya pili ya mradi huu wametokana na wale wenye utendaji mzuri wa kazi katika awamu ya kwanza kwa mujibu wa Taarifa ya Utendaji Kazi ya Awamu ya kwanza.

Wadadisi waliochaguliwa wanatakiwa kufika Ofisi za Takwimu zilizopo Jengo la RITA gorofa ya kumi na tano (15) saa 3:00 Asubuhi.

Orodha ya waliochaguliwa ni kama ifuatavyo:

### PSSN IE: MIDLINE SURVEY

#### TRACKING TEAMS

S/N	Full Name
1	Hadija Ngaroca
2	Theodory Theonest
3	Joseph Msunyalo
4	Angela Bachuba
5	Wilfred Mushi
6	Justus Mangwangi
7	Stanslaus Kazaza
8	Mwasumu Shomari
9	Judith Rumishael
10	Issa Mbegwa
11	Severa Kahwa
12	Winnie Malanda
13	Joseph Huba
14	Lucy Mollel
15	Mabele Saku
16	Colman Nyaki
17	Sadiki Machota
18	Goodluck Msingwa

Imetolewa na;  
**MKURUGENZI MKUU**  
**OFISI YA TAIFA YA TAKWIMU**  
18 Oktoba, 2017