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kisha bonyeza link ya “*
Jaza kikamilifu taarifa kwenye
" ' i ~ fomu ya maombi
R 1. Jaza taarifa zako
e e e 2. Jaza wadhamini
- 3. Pakia viambatanisho vya vyeti
—. vyako

NB: Vitu vya muhimu kuwa navyo katika maombi ya
kazi ya sensa ni;

1. Namba yako ya NIDA

2. Cheti cha kidato cha nne

3. Cheti cha kuzaliwa

4. Passport (picha yako ya pasipoti)




Namna ya kujaza taarifa za maombi

Jaza taarifa zako kikamilifu kisha bonyeza kitufe kilichoandikwa endelea kwenda
ukurasa unaofuata

2022 CENSUS

Tuma maombi ya kazi ya Sensa

B Tuma maombi

& Huisha maombi Jina la kwanza Kiwango cha Juu cha Elimu Ulichofikia Mkoa
Chagua Elimu v Chagua mkoa -
Jina la kati Namba ya mtihani kidato cha nne Wilaya
(Mfano:S12345-0012-2006)
Chagua wilaya ... -
Namba ya mtihani(Mfano:S1234-1234-2006)
Jina la ukoo Halmashauri
Nafasi Inayoombwa (Chagua nafasi moja tu) Chagua halmashaurl =
Chagua aina ya kazi .
Namba ya simu Jimbo
Uzoefu wa kutumia simu/Kishikwambi ~
Chagua jimbo -
Chagua uzoefu wa kutumia simu janja . v
Barua pepe Tarafa/Wadi
Hali ya ajira Chagua tarafa ... =
Chagua kazi unayofanya kwa sasa v
Tarehe ya kuzaliwa (Kama ilivyo kwenye cheti cha Kata/Shehia Kijiji/Mtaa
kuzaliwa) Namba ya Kitambulisho cha Taifa kama ilivyo kwenye Chagua kata N Chagua kijj/mta... |
= kadi NIDA
]
Namba ya NIDA (Mfano:19900102-12345-00001-12)
Endelea
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Jaza taarifa za wadhamini kisha bonyeza kitufe kilichoandikwa endelea kwenda
ukurasa unaofuata

2022 CENSUS

Tuma maombi ya kazi ya Sensa

B Tuma maombi

& Huisha maombi Majina matatu ya mdhamini wa kwanza Barua pepe ya mdhamini wa kwanza Namba ya simu ya mdhamini wa kwanza

Majina matatu ya mdhamini wa pili Barua pepe ya mdhamini wa pili Namba ya simu ya mdhamini wa pili

Endelea
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Bonyeza kitufe cha Pakia kupakia vyeti vyako, picha yako na viambatanisho vingine
kisha bonyeza kitufe cha tuma maombi kuwasilisha maombi yako.

2022 CENSUS

O

Tuma maombi ya kazi ya Sensa

I Tuma maombi

& Huisha maombi Cheti cha kidato cha nne Cheti cha kuzaliwa

Drag & drop files here ... Drag & drop files here ...

Select file ... @ Select file ...
Picha Viambatanisho vingine

Drag & drop files here ... Drag & drop files here ...

‘ Tuma maombl ’
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Bonyeza kitufe cha OK kuhitimisha kutuma maombi yako

(@ data.nbs.go.tz:81

HITIMISHO/TAMK( /a kutuma maombi haya nathibitisha kuwa
te nilizotoa ni sahihi na i za kwangu.

Cancel




Ukishatuma wasilisha maombi, itakuja fomu ambayo utaisoma kisha utabonyeza kitufe
kilichoandikwa pakua ili usainishe

NB; nakili namba ya maombi(username) na namba ya simu uliyotumia wakati wa
kuomba maombi.

Ninathibitisha kuwa taarifa zilizojazwa ni sahihi. Mwombaji huyu afikiriwe/asifikiriwe (FUTA ISIYOHITAJIKA) katika kazi
ya Sensa kama Karani wa Sensa
KAMA ASIFIKIRIWE, TAJA SABABU) ......on e

Saini: Tarehe: Muhuri:
NB: Hakikisha Fomu hii imejazwa na kusainiwa na wahusika
Fuatilia maombi yako kwenye ofisi za kata katika eneo uliloomba kazi
Majibu ya watakaochaguliwa yatabandikwa kwenye mbao za matangazo za ofisi za serikali za mtaa na kuwekwa
kwenye tovuti rasmi za serikali
Pia ili kuhuisha taarifa za maombi yako ni lazima uingie kwenye mfumo kwa kufuata hatua zifuatazo:-
+ Bonyeza kiunganishi (link) iliyoandikwa Huisha
+ Ingia kwenye mfumo kwa kutumia Namba ya maombilu40622-UDDUD1 kama (username)]na neno la siri
[(password) uliyotumiwa kwenye barua pepe yako.|
* Huisha taarifa zako

SENSA,

ZE‘f\g—osti

N
[Pakuai usainish} |

Y
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Ingia kwenye link uliotumia kuomba maombi kisha weka namba yako ya
maombi(username) na namba ya simu uliyotumia wakati wa kuomba maombi ili
kuhuisha maombi.

MFUMO WA MAOMBI YA KAZI ZA
UKARANI NA USIMAMIZI WA SENSA

Kusoma vigezo na masharti ya k:
mapya bonyeza hapa

a hapa au kutuma maombi




Kisha bonyeza kitufe chenye rangi nyekundu kupakua fomu iliyosainiwa

2022 CENSUS

(‘) GGGGG NNNNN NNNNNN

Maombi ya kazi ya sensa ya GGGGG NNNNNN Home

Maombi Maombi ya kazi ya sensa ya GGGGG NNNNNN

Maombi ya kazi

Huisha taarifa za mwombali

Hatua maombi yalipotikia
Jina la kwanza

Jina la kati

Jina la ukoo

Kazi iliyoombwa

Namba ya maombi

Hali ya ajira

Namba ya simu

Barua pepe

Tarehe ya kuzaliwa (Kama ilivyo kwenye cheti cha kuzaliwa)
Namba ya mtihani kidato cha nne (Mfano:S12345-0012-2006)

Namba ya Kitambulisho cha Taifa kama ilivyo kwenye kadi
NIDA

Kiwango cha Juu cha Elimu Ulichofikia
Matumizi ya simu/Kishikwambi
Mkoa

Wilaya

| PPakia fomu Na1 iliyo sainiwa |

Maombi yanagui u Na.1
GGGGG

NNNNN

NNNNNN

Karani wa Sensa
040622-000001
Amejiajiri
0000000000
Jli@gmail.com
1996-01-05
$50049-0073-2013

19950102-14000-00008-63

Kidato cha nne
Chini ya Mwezi mmoja
Tanga

Handeni

Taarifa za viambatanisho

Showing 1-4 of 4 items.

#  Ainaya kiambatanisho Kiambatanisho

1 Cheti cha kidato cha nne & Pakua
2 Kiambatanisho kingine & Pakua
3 Cheticha kuzaliwa & Pakua
4 Picha & Pakua

Fomu Na.1 ambayo haijasainiwa

Fungua Fomu Na.1 ambayo haljasainiwa

Utatokea ujumbe wenye rangi ya kijani, kukutaarifu umefanikiwa kupakua fomu,
kisha upande wa kushoto utaona taarifa zimeongezeka kwenye upande wa taarifa za
viambatanisho. kisha bonyeza upande wa picha kulia kwao bonyeza kitufe cha sign out
ili kutoka nje ya mfumo.
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©

‘GGGGG NNNNN NNNNNN

Member since May-2022

Maombi Maor

Maombi ya kazi ya sensa ya GGGGG NNNNNN Home

Maombi ya kazi

 Umefanikiwa kupakia fomu Na.1

Profile

Maombi yametumwa Taarifa za viambatanisho

Hatua maombi yalipofikia

GGGGG

Jina la kwanza

Showing 1-5 of 5 items.

Jina la Kati NNNNN #  Ainaya kiambatanisho Kiambatanisho
Jina la ukoo NNNNNN 1 Gheti cha kidato cha nne & Pakua

Kaz lliyoombwa Karani wa Sensa 2 Kiambatanisho kingine & Pakua
Namba ya maombi 040622-000001 3 Cheticha kuzaliwa @ Pakua

Hali ya ajira Amejiajiri 4 Picha & Pakua
Namba ya simu 0000000000 5 Fomu Na. 1 iliyosainiwa & Pakua
Barua pepe Jli@gmail.com

Fomu Na.1 ambayo haijasainiwa

Tarehe ya kuzaliwa (Kama ilivyo kwenye cheti cha kuzaliwa) 1996-01-05

Namba ya mtihani kidato cha nne (Mfano:S12345-0012-2006)

Namba ya Kitambulisho cha Taifa kama ilivyo kwenye kad|
NIDA

Kiwango cha Juu cha Elimu Ulichofikia
Matumizi ya simu/Kishikwambi

Mkoa

50049-0073-2013

19950102-14000-00008-63

Kidato cha nne
Chini ya Mwezi mmoja

Tanga

Fungua Fomu Na.1 ambayo haljasainiwa



MAENDELEO

Imeandaliwa na;

Ofisi ya Taifa ya Takwimu (NBS)
P. O. Box. 2683,
DODOMA.

Tel No: +255 26 2963822
Fax: +255 26 2963828
Email: sg@nbs.go.tz




