
Atlasi ya Malariaa



Jamhuri ya Muungano wa Tanzania

(TMIS)

2017

Wizara ya Afya
Zanzibar

Zanzibar

The DHS Program



Picha iliyo juu Atlasi hii:

Kwa ajili ya kunukuu taarifa hizi:

 Atlasi ya Malaria. 



Atlasi ya Malaria



Atlasi ya Malaria 2

Asilimia za kaya zinazomiliki angalau chandarua kimoja chenye dawa 



Atlasi ya Malaria

Wastani wa idadi ya vyandarua vyenye dawa katika kaya



Atlasi ya Malaria

Asilimia ya kaya zinazomiliki angalau chandarua kimoja chenye dawa kwa kila 



Atlasi ya Malaria

Asilimia ya watu katika kaya ambao wangeweza kulala kwenye chandarua 
chenye dawa endapo kila chandarua kimoja chenye dawa kingetumiwa na watu 
wawili 



Atlasi ya Malaria

Asilimia  ya watu katika kaya waliolala kwenye chandarua chenye dawa usiku 



Atlasi ya Malaria

Asilimia ya watu katika kaya zinazomiliki angalau chandarua kimoja chenye 



Atlasi ya Malaria

Asilimia ya watoto wenye umri chini ya miaka 5 waliolala kwenye chandarua 



Atlasi ya Malaria

Asilimia ya watoto wenye umri chini ya miaka 5 katika kaya zinazomiliki angalau 
chandarua kimoja chenye dawa waliolala kwenye chandarua chenye dawa usiku 



Atlasi ya Malaria

Asilimia ya watoto wenye umri chini ya miaka 5 waliokuwa na homa wiki mbili 



Atlasi ya Malaria

Asilimia ya watoto wenye umri wa miezi 6-59 wenye upungufu wa damu 
(haemoglobin < 8.0 g/dl)

HemoCue



Atlasi ya Malaria

Asilimia ya watoto wenye umri wa miezi 6-59 waliokutwa na malaria kwa 
kutumia kipimo cha papo kwa hapo (RDT)



Atlasi ya Malaria

Asilimia ya wanawake wenye umri wa miaka 15-49 waliojifungua watoto hai 

Angalizo: 



Atlasi ya Malaria

Asilimia ya wanawake wenye umri wa miaka 15-49 waliojifungua watoto hai 

Angalizo: 




