
 

 

 

                         

 

 

 

 

 

SENSA YA WATU NA MAKAZI TAREHE 26 AGOSTI 2012 

 

  Je, unafahamu kuwa Sensa ya Watu na Makazi ndiyo chanzo kikuu cha takwimu nchini? 

 

 Je, unafahamu kuwa takwimu zinazokusanywa wakati wa Sensa ndizo zinazotumika 

kupanga mipango ya maendeleo katika eneo lako? 

 

 Je, unafahamu kuwa mahitaji ya hivi sasa na ya miaka kumi ijayo ya huduma za jamii kama 

elimu, afya na maji katika eneo lako hujulikana wakati wa Sensa? 

 

 Je, unafahamu kuwa Serikali na wadau wengine hutumia takwimu za Sensa kupeleka 

rasilimali katika eneo lako?   

 

 Je, unafahamu kuwa takwimu za Sensa huwawezesha wafanyabiashara kuchagua eneo la 

kuwekeza? 

 

Kwa hiyo kila mmoja akihesabiwa Serikali na wadau wengine watapata takwimu sahihi 

zitakazowezesha kupanga mipango endelevu kwa miaka kumi ijayo. 

 

Jenga jamii yako, jenga nchi yako kwa kushiriki katika Sensa na kutoa taarifa sahihi kwa manufaa 

ya wananchi 
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