



# Ofisi ya Taifa ya Takwimu

Simu: +255 26 - 2963822  
Nukushi: +255 26 - 2963828  
Barua pepe: dg@nbs.go.tz  
Tovuti: www.nbs.go.tz

Barabara ya Jakaya Kikwete  
S. L. P. 2683  
**DODOMA**  
**TANZANIA**

## KUITWA KWENYE USAILI

Ofisi ya Taifa ya Takwimu (NBS) inapenda kuwajulisha kuwa waombaji wa nafasi ya udadisi katika Utafiti " **Utafiti wa Kutathmini Elimu ya Afya na Usafi wa Mazingira Mashuleni (Schools Water, Sanitation and Hygiene - SWASH)** ambao wamechaguliwa kwa kulingana na vigezo vilivyowekwa wanatakiwa kufika katika usaili wa mahojiano Kuanzia tarehe 16 - 17 Oktoba, 2018.

Usaili utafanyika kuanzia Saa 2:30 asubuhi katika Ofisi ya Taifa ya Takwimu - Makao Makuu. Wasailiwa wote wanatakiwa kuja na **vyeti halisi vya Kidato cha Nne, vyeti vya taaluma ya Takwimu** alivyoomba kazi pamoja na kitambulisho chochote (kama vile Kitambulisho cha Uraia, Kitambulisho cha Mpiga kura, Leseni ya Udereva, Kitambulisho cha Bima ya Afya ya Taifa - NHIF au Hati ya kusafiria).

- ZINGATIA:-**
1. NBS haitahusika na gharama yeyote kuhusu msailiwa kuja katika usaili,
  2. Atakayechelewa kufika kwenye usaili atakuwa amejitoa mwenyewe.
  3. Usaili utafanyika kwa siku mbili (2), tarehe **16/10/2018** na tarehe **17/10/2018**.
  4. Kila msailiwa anatakiwa kuja kwenye usaili tarehe aliyopangiwa.

Orodha ya wasailiwa waliochaguliwa ni kama ifuatavyo:

