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DIBAJI YA MTAKWIMU MKUU WA SERIKALI 

Ndugu Wateja na Wadau wa Ofisi ya Taifa ya Takwimu (NBS) ninayo furaha 

kuwasilisha kwenu Mkataba wa Huduma kwa Mteja wa NBS unaoonesha dhamira 

ya NBS ya kuongeza upatikanaji wa takwimu rasmi zenye ubora kwa ajili ya kufanya 

maamuzi ndani ya serikali, sekta binafsi, jumuiya ya kimataifa na umma kwa ujumla. 

 

Mkataba huu ukiwa ni wa kijamii kati ya NBS na wateja wake, unaeleza dhamira ya 

taasisi katika kutoa bidhaa na huduma bora, na kubainisha kile ambacho mteja 

anakitarajia anapokuja NBS kwa ajili ya kupata huduma za kitakwimu na 

zinazohusiana nazo. Mkataba unabainisha bidhaa na huduma zitolewazo na 

viwango vyake. 

 

Kwa hivyo, Ofisi ya Taifa ya Takwimu itashukuru kupata maoni kutoka kwa wateja 

wake kuhusu jinsi inavyotoa huduma zake kulingana na viwango vilivyoainishwa. 

Maoni haya ni muhimu, kwa kuwa yatatumika kuboresha na kuimarisha utoaji wa 

huduma kila mara pamoja na ubora wa bidhaa za takwimu zinazozalishwa. 

 

Ningependa kuwahakikishia wateja wetu wote kuwa NBS itazingatia viwango vya 

takwimu na huduma vilivyotajwa katika Mkataba huu na kuwafahamisha yale yote 

yanayohusu takwimu rasmi na huduma nyingine zinazotolewa na NBS. 

 

 

 

Dkt. Albina Chuwa 

Mtakwimu Mkuu wa Serikali 
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1 DIRA, DHIMA, NA MAADILI YETU 

Katika kutoa huduma, NBS inaongozwa na Dira, Dhamira na Maadili ya Msingi 

yafuatayo:- 

 

1.1 Dira 

Kuwa kitovu cha takwimu rasmi Tanzania 

 

1.2 Dhima 

Kutoa takwimu rasmi zilizo bora na huduma zinazokidhi mahitaji ya wadau wa kitaifa 

na kimataifa kwa ajili ya kupanga mipango na kufanya maamuzi yenye uthibitisho 

 

1.3 Maadili yetu  

Maadili yetu ya msingi ni: 

i. Kujali Wateja; 

ii. Kufanya Kazi Pamoja; 

iii. Uadilifu; 

iv. Usiri; 

v. Ushirikiano; 

vi. Utendaji Wenye Matokeo; 

vii. Dhamira ya Ubora; 

viii. Weledi; 

ix. Uwajibikaji; na 

x. Ubunifu. 

 

2 DHUMUNI LA MKATABA  

Dhumuni la Mkataba huu ni kuwafahamisha wateja na wadau wetu kuhusu bidhaa 

na huduma za kitakwimu zinazopatikana; pamoja na viwango vya bidhaa na huduma 

hizo. Mkataba unaonesha dhamira yetu katika kufikia matarajio ya kukidhi mahitaji 

ya wateja na wadau wetu ili kuwezesha ofisi kuzalisha bidhaa na huduma zenye 

viwango. Aidha, Mkataba unatoa mfumo wa namna ya wateja na wadau wetu kutoa 

maoni na mrejesho ili kuimarisha ushirikiano kati yao na NBS. 
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3 WATEJA NA WADAU WETU 

Wateja na wadau wetu ni pamoja na : - 

i. Wizara, Idara na Wakala wa Serikali; 

ii. Tawala za Mikoa na Mamlaka za Serikali za Mitaa (OR-TAMISEMI); 

iii. Washirika wa Maendeleo; 

iv. Bunge; 

v. Mahakama; 

vi. Taasisi za Elimu, Utafiti na Mafunzo; 

vii. Jumuiya za Kikanda: (Jumuiya ya Afrika Mashariki (EAC), Jumuiya ya 

Maendeleo ya Kusini mwa Afrika (SADC) na Umoja wa Afrika (AU); 

viii. Asasi za Kiraia; 

ix. Sekta Binafsi; 

x. Wanasiasa; 

xi. Jumuiya ya Wafanyabiashara; 

xii. Vyombo vya Habari; na 

xiii. Umma kwa ujumla 

 

3.1 Bidhaa na Huduma zetu 

Tunatoa bidhaa na huduma zifuatazo:- 

i. Takwimu za Kiuchumi; 

ii. Takwimu za Kijamii; 

iii. Takwimu za Mazingira;  

iv. Uratibu wa Takwimu, Viwango na Mbinu za Kitakwimu; 

v. Ushauri wa Kitakwimu;   

vi. Huduma za Maktaba ya Takwimu; na 

vii. Huduma ya Kumbi za Mikutano. 
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Viwango vya Bidhaa/Huduma zetu 

 

Na. Kitengo cha 
Bidhaa/Huduma 

Kitengo kidogo 
cha 
Bidhaa/Huduma 

Na. Bidhaa/Huduma Muda Muda wa Kutoa Bidhaa/Huduma 

1.       Takwimu za 
Kijamii 

Ripoti i.  Ripoti za Utafiti wa Mapato 
na Matumizi ya Kaya Binafsi 

Kila baada ya 
Miaka mitano 
(5) 

Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

ii.  Ripoti za Sensa ya Watu na 
Makazi 

Kila baada ya 
Miaka 10 

Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

iii.  Ripoti ya Utafiti wa Tathmini 
ya Utoaji wa Huduma za 
Afya Tanzania (TSPA). 

Kila baada ya 
Miaka mitano 
(5) 

Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

iv.  Ripoti za Utafiti wa Afya ya 
Uzazi na Mtoto na Viashiria 
vya Malaria 

Kila baada ya 
Miaka mitano 
(5) 

Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

v.  Ripoti za Utafiti wa Athari za 
Virusi Vya Ukimwi Tanzania  

Kwa vipindi 
visivyo 
maalumu 

Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

vi.  Ripoti za Utafiti wa STEPs  Kwa vipindi 
visivyo 
maalumu 

Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

vii.  Ripoti ya Takwimu za 
Makazi 

Kila Mwaka Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

viii.  Ripoti ya Takwimu za 
Mazingira  

Kila baada ya 
Miaka miwili (2) 

Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

ix.  Chapisho la Takwimu za 
Kitaifa za Mabadiliko ya 
Tabianchi 

Kwa vipindi 
visivyo 
maalumu 

Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 
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Na. Kitengo cha 
Bidhaa/Huduma 

Kitengo kidogo 
cha 
Bidhaa/Huduma 

Na. Bidhaa/Huduma Muda Muda wa Kutoa Bidhaa/Huduma 

 
x.  Ripoti ya Kitakwimu ya Taka 

za Kielektroniki 
Kila baada ya 
Miaka miwili (2) 

Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

Fremu ya Sampuli  1 Sampuli Kuu ya Kitaifa  Kila baada ya 
miaka 10  

Ndani ya siku saba baada ya kupokea 
maombi 

2.       Takwimu za 
Kiuchumi 

Ripoti i.  Wasifu wa Kiuchumi wa 
Kijamii wa Mikoa na Wilaya 

Inapohitajika  Ndani miezi mitatu kutegemea uwepo 
wa nyezo  

ii.  Makadirio ya Pato la Taifa  Kila Mwaka Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

iii.  Makadirio ya Pato la Taifa  Robo Mwaka  Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

iv.  Takwimu za Ukuzaji 
Rasilimali   

Kila Mwaka Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

v.  Ripoti ya Utafiti wa Wageni 
wa Kimataifa 

Kila Mwaka Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

vi.  Fahirisi ya Bei ya 
Mtayarishaji (PPI). 

Robo Mwaka Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

vii.  Utafiti wa Takwimu za 
Uzalishaji Viwandani 

Kila Mwaka Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

viii.  Farihisi za Uzalishaji 
Viwandani (IIP) 

Robo Mwaka Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

ix.  Ripoti ya Sampuli ya Sensa 
ya Kilimo 

Kila baada ya 
Miaka Mitano 
(5) 

Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

x.  Ripoti ya Utafiti wa Kilimo 
Jumuishi 

Kila Mwaka Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

xi.  Ripoti ya Uwekezaji wa 
Kibinafsi wa Kigeni 

Kila Mwaka Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 
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Na. Kitengo cha 
Bidhaa/Huduma 

Kitengo kidogo 
cha 
Bidhaa/Huduma 

Na. Bidhaa/Huduma Muda Muda wa Kutoa Bidhaa/Huduma 

xii.  Takwimu za Biashara ya 
Uagizaji na Uuzaji wa 
Bidhaa Nje ya Nchi 

Inapohitajika  Ndani ya siku tatu (3) za kazi 

xiii.  Fahirisi za Bei ya Biashara Robo Mwaka  Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

xiv.  Machapisho ya Takwimu ya 
Pato la Taifa 

Kila Mwaka  Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

xv.  Ripoti ya Sensa ya Viwanda Kila baada ya 
Miaka 10  

Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

xvi.  Ripoti ya Takwimu za Kodi Kila mwaka  Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

xvii.  Ripoti ya Utafiti wa 
Uzalishaji wa Mashamba 
Makubwa 

Kila mwaka Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

xviii.  Fahirisi ya Bei ya Vifaa vya 
Ujenzi 

Kila mwaka Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

xix.  Farihisi za Bei za Taifa Kila Mwezi  Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

xx.  Ripoti ya Utafiti wa Sekta 
Isiyo Rasmi 

Episodic  Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

xxi.  Ripoti ya Takwimu za Ajira 
na Mapato 

Kila Mwaka Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

xxii.  Ripoti ya Utafiti Jumuishi wa 
Biashara 

Episodic Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

xxiii.  Ripoti Jumuishi ya Utafiti wa 
Nguvu Kazi 

Kila Mwaka Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

Taarifa i.  Taarifa ya Takwimu za 
Hoteli 

Kila Mwezi   Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

ii.  Taarifa ya Mfumuko wa Bei   Kila Mwezi   Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 
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Na. Kitengo cha 
Bidhaa/Huduma 

Kitengo kidogo 
cha 
Bidhaa/Huduma 

Na. Bidhaa/Huduma Muda Muda wa Kutoa Bidhaa/Huduma 

Economic 
accounting 

1 Bangokitita la Shughuli za 
Kiuchumi 

Kila baada ya 
miaka mitano 
(5)  

Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya NBS) 

Majedwali 1 Majedwali ya Hali ya Uchumi  Kila mwaka  Ndani ya siku tatu (3) za kazi. 

3.       Uratibu viwango 
na mbinu. 

Ripoti i.  Viashiria vya Uchumi wa 
Kijamii 

Kila mwaka Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya Ofisi ya Taifa ya Takwimu.) 

ii.  Ripoti ya Takwimu za Msingi 
Tanzania 

Kila mwaka Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya Ofisi ya Taifa ya Takwimu.) 

iii.  Muhtasari wa Takwimu za 
Msingi Tanzania 

Kila mwaka Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya Ofisi ya Taifa ya Takwimu.) 

iv.  Ramani za Kijiografia za 
Sensa   

Inapohitajika  Ndani ya siku tatu (3) za kazi kabla ya 
malipo ya ada. 

v.  Ripoti ya Takwimu Muhimu 
za Afrika Mashariki (EAC 
Facts and Figures Report) 

Kila Mwaka Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya Ofisi ya Taifa ya Takwimu.) 

vi.  Daftari la Usajili wa Takwimu 
za Biashara.  

Kila baada ya 
miaka mitatu 
(3)  

Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya Ofisi ya Taifa ya Takwimu.) 

Miongozo i.  Dhana ya Ufafanuzi wa 
Takwimu Rasmi Nchini. 

Kila baada ya 
miaka mitatu 
(3) 

Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya Ofisi ya Taifa ya Takwimu.) 

ii.  Mfumo wa Tathmini wa 
Ubora wa Data  

Kila baada ya 
miaka mitano  
(5) 

Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya Ofisi ya Taifa ya Takwimu.) 

iii.  Mwongozo wa Mbinu na 
Viwango vya Machapisho ya 
Kitakwimu 

Kila baada ya 
miaka mitano  
(5) 

Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya Ofisi ya Taifa ya Takwimu.) 
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Na. Kitengo cha 
Bidhaa/Huduma 

Kitengo kidogo 
cha 
Bidhaa/Huduma 

Na. Bidhaa/Huduma Muda Muda wa Kutoa Bidhaa/Huduma 

 
1 Kalenda Kuu ya Motoleo ya 

Takwimu Rasmi Nchini 
Kila baada ya 
miaka mitano  
(5) 

Papo hapo (inapatikana kwenye tovuti 
ya Ofisi ya Taifa ya Takwimu.) 

4.       Ushauri wa 
kitakwimu 

Uandaaji wa 
Sampuli 

i.  Uandaaji wa sampuli Inapohitajika Ndani ya siku tano (5) za kazi 
kulingana na asili na mawanda ya 
utafiti. 

Uandaaji wa 
Dodoso/Madodoso 

ii.  Uandaaji wa 
dodoso/madodoso 

Inapohitajika Ndani ya siku tano (5) za kazi. 

Utafiti iii.  Kufanya tafiti Inapohitajika Kulingana na asili na mawanda ya 
utafiti /sensa 

Ukusanyaji wa 
Data 

iv.  Kukusanya data Inapohitajika Kulingana na asili na mawanda ya 
utafiti /sensa 

Sensa v.  Kufanya Sensa Inapohitajika Kulingana na asili na mawanda ya 
utafiti /sensa 

5.       Vibali vya utafiti Vibali 1 Kutoa vibali vya tafiti Inapohitajika Ndani ya siku tano (5) za kazi. 

6.       Huduma 
nyinginezo 

Huduma ya 
Maktaba 

i.  Huduma ya maktaba Inapohitajika Inapatikana muda wa saa za kazi 

Huduma za 
mkutano 

ii.  Kutoa huduma za mikutano Inapohitajika Mara moja ikiwa haijashughulikiwa. 
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4 WAJIBU 

Katika mchakato wa kukidhi mahitaji ya wateja, wajibu wetu ni: - 

i. Kutoa bidhaa na huduma kwa mujibu wa viwango na vilivyokubaliwa na 

kuidhinishwa katika Mkataba huu; 

ii. Usiri wa taarifa za mteja; 

iii. Kutoa huduma kwa misingi ya uwazi na usawa. 

iv. Kuheshimu mawazo na maoni ya wateja; 

v. Kutoa huduma zinazokidhi mahitaji ya wateja; 

vi. Kutumia lugha rahisi wakati wa kuhudumia wateja; 

vii. Kujibu barua za wateja ndani ya siku saba (7) za kazi baada ya kupokelewa; 

viii. Kujibu barua pepe ndani ya siku tano (5) za kazi baada ya kupokelewa; 

ix. Kujibu simu zinazoingia ndani ya miito mitano (5) siku za kazi; 

x. Kujibu maswali ya wateja ndani ya siku tano (5) za kazi baada ya kuyapokea; 

xi. Kusambaza matokeo na matokeo ya Sensa na tafiti kwa wakati; na 

xii. Kueleza na kutangaza huduma zinazotolewa na ofisi ya Taifa ya Takwimu 

 

5 HAKI NA WAJIBU WA MTEJA.  

5.1 Haki za Mteja: 

i. Kupewa bidhaa na huduma bora za kitakwimu kwa wakati; 

ii. Kupewa taarifa zisizo na upendeleo; 

iii. Kuomba na kupewa taarifa kwa mujibu wa taratibu zilizowekwa; 

iv. Kupewa nafasi ya kuwasilisha malalamiko, maoni na mapendekezo kuhusu 

huduma zilizopokelewa;  

v. Kujulishwa, ndani ya siku tano (5) za kazi, kupokelewa kwa malalamiko 

aliyowasilisha; na  

vi. Kupewa, ndani ya siku thelathini (30), majibu ya malalamiko aliyowasilisha 

kwa njia ya maandishi kulingana na aina ya malalamiko. 

 

5.2 Wajibu wa Mteja: 

Ili tuweze kutekeleza majukumu yetu kwa haraka na ufanisi, tunatarajia mambo 

yafuatayo kutoka kwa wateja wetu:- 

i. Kuwaheshimu wafanyakazi wetu; 

ii. Kuzingatia sheria, kanuni, miongozo na taratibu zilizopo; 
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iii. Kuhudhuria mikutano iliyopangwa au miadi kwa wakati; 

iv. Kutoa taarifa sahihi na kwa wakati ili kuwezesha utoaji sahihi wa huduma; 

v. Kujibu maswali mara moja; 

vi. Kutoa mrejesho na maoni kuhusu huduma zinazotolewa na NBS; 

vii. Kulipia huduma maalum zinazotolewa na NBS; na  

viii.  Kutoa taarifa/majibu sahihi anapotakiwa wakati wa tafiti za kitakwimu. 

 

6 MAONI YA WATEJA NA USHUGHULIKIAJI MALALAMIKO 

Ofisi ya Taifa ya Takwimu inathamini maoni yako kuhusu bidhaa na huduma za 

kitakwimu na zisizo za takwimu inazozitoa. Maoni yako yatashughulikiwa kwa usiri 

wa hali ya juu na kutumika kwa madhumuni yaliyokusudiwa pekee. Tafadhali toa 

maoni yako kupitia simu, barua pepe, sanduku la maoni, tovuti au kwa kutembelea 

Makao Mkuu ya NBS na Ofisi zetu za Takwimu za Mikoa zinazopatikana katika kila 

makao makuu ya mkoa. 

 

Mapitio ya Mkataba 

Mkataba huu utapitiwa upya kadiri itakavyohitajika 
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7 SAA ZA KAZI NA MAWASILIANO 

7.1 Saa za Kazi  

Huduma zetu kwa wateja zinapatikana kuanzia saa 01:30 Asubuhi hadi saa 9:30 

Alasiri kuanzia Jumatatu hadi Ijumaa isipokuwa siku za mapumziko na sikukuu. 

 

7.2 Mawasiliano Yetu 

Unaweza kuwasiliana na ofisi yetu kwa anuani zifuatazo: 

 

Mtakwimu Mkuu wa Serikali, 

Ofisi ya Taifa ya Takwimu, 

TAKWIMU HOUSE, 

64 Lusinde Road, 

S.L.P 2683, 

41101 Tambukareli – DODOMA. Tanzania 

Simu +255 26 2963822; Nukushi: +255 26 2963828 

Barua Pepe: sg@nbs.go.tz; Tovuti: www.nbs.go.tz 

 

  

mailto:sg@nbs.go.tz
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Ofisi za Takwimu za Mikoa - Tanzania Bara 

Na. Mkoa Anuani  Simu ya Ofisi Barua Pepe Simu za Mameneja Takwimu 

1 Arusha S.L.P 7108 +255 27 2502009 rsmarusha@nbs.go.tz 0676 919 355 

2 Dodoma S.L.P 891 +255 26 2963133 rsmdodoma@nbs.go.tz 
0754 697 765/ 
0784 697 765 

3 Morogoro S.L.P 581 +255 23 2604974 rsmmorogoro@nbs.go.tz 0657 343 054 

4 Pwani S.L.P 30080 +255 23 2402275 rsmpwani@nbs.go.tz 0762 022 870 

5 Tanga S.L.P 566 +255 27 2646332 rsmtanga@nbs.go.tz 0713 755 965 

6 Mara S.L.P 769 +255 28 2622447 rsmmara@nbs.go.tz 0785 380 083 

7 Ruvuma S.L.P 397 +255 26 2602449 rsmruvuma@nbs.go.tz 
0759 603 045/ 
0655 586 516 

8 Mtwara S.L.P 56  rsmmtwara@nbs.go.tz 0713 547 488 

9 Rukwa S.L.P 797 +255 25 2802771 rsmrukwa@nbs.go.tz 0754 605 810 

10 Lindi S.L.P 506 +255 23 2202680 rsmlindi@nbs.go.tz 0719 398 467 

11 Manyara S.L.P 89 +255 27 25110097 rsmmnyara@nbs.go.tz 0767 078 971 

12 Iringa S.L.P 739 +255 26 2702771 rsmiringa@nbs.go.tz 
0752 202 726/ 
0655 202 726 

13 Shinyanga S.L.P 2134 +255 28 2762901 rsmshinyanga@nbs.go.tz 0755799252 

14 Mwanza S.L.P 1932 +255 28 2502500 rsmmwanza@nbs.go.tz 0713356969 

15 Kagera S.L.P 1299 +255 28 2220836 rsmkagera@nbs.go.tz 
0656 555 931/ 
0713 495 669 

16 Njombe S.L.P 739 +255 26 2702771 rsmnjombe@nbs.go.tz 0712 199 007 

17 Singida S.L.P 807 +255 26 25028120 rsmsingida@nbs.go.tz  
0713 481 044/ 
0787 207 470 

18 Kigoma S.L.P 953 +255 28 2803360 rsmkigoma@nbs.go.tz 0756 627 828 

19 Mbeya S.L.P 841 +255 252502612 rsmmbeya@nbs.go.tz 0719 280 135 

20 Simiyu S.L.P 2134 +255 28 2762901 rsmsimiyu@nbs.go.tz 
0656 883 424/ 
0783 954 990 

21 Tabora S.L.P 703 +255 26 2605202 rsmtabora@nbs.go.tz 0784 242 020 

22 Geita S.L.P 1932 +255 28 2502005  rsmgeita@nbs.go.tz 
0784 585 083/ 
0752 145 263 

23 Katavi S.L.P 797 +255 25 2820626 rsmkatavi@nbs.go.tz 0753 651 927 

24 
Dar es 
Salaam 

S.L.P 796  rsmdsm@nbs.go.tz 0768 202 040 

25 Kilimanjaro S.L.P 1 +255 27 2751662 rsmkilimanjaro@nbs.go.tz 
0719 491 949/ 
0764 530 537 

26 Songwe S.L.P 7108  rsmsongwe@nbs.go.tz 0717 062 916 

 

 

 

 


